20 Years Expert Support | WhatsApp: +86 18653224266
Sử dụng mẫu liên hệ của chúng tôi trên trang chi tiết liên hệ của chúng tôi hoặc gọi cho chúng tôi để thảo luận thêm về sản phẩm này.

Contact via WhatsApp: +86 18653224266 for Algeria/Africa Special Pricing
20 Years Expert Support | WhatsApp: +86 18653224266

| Technical Specifications | Details |
|---|---|
| Operating Weight | 33,000 kg |
| Rated Power | 260 HP (194 kW) @ 2,200 rpm |
| Mô hình động cơ | Hyundai HM8.3 |
| Bucket Capacity | 1.74 – 2.3 m³ |
| Max. Digging Depth | 7,360 mm |
| Max. Digging Reach | 11,150 mm |
| Traction Force | 29,500 kgf |
| Overall Dimensions | 11,220 x 3,380 x 3,360 mm |
Contact via WhatsApp: +86 18653224266 for Algeria/Africa Special Pricing
Sử dụng mẫu liên hệ của chúng tôi trên trang chi tiết liên hệ của chúng tôi hoặc gọi cho chúng tôi để thảo luận thêm về sản phẩm này.
Tất cả đều được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế khắt khe nhất. Sản phẩm của chúng tôi đã nhận được sự ưa chuộng từ thị trường trong và ngoài nước.
Hiện nay họ đang xuất khẩu rộng rãi tới 500 quốc gia.